Nhân viên Dịch vụ Sinh viên

â € <

Kenney_E Cô Elise Kenney-Caldwell
elise.kenney@apsva.us 
Giám đốc Dịch vụ Tư vấn
703-228-5466
Liliana Martinez  Liliana Martinez
liliana.martinez@apsva.us
Đăng ký
703-228-5441
Brenckle_G Cô Gretchen Brenckle
 gretchen.brenckle@apsva.us
Tham tán trường: Lớp WMS năm 2023
703-228-5469
Hình ảnh của cô Bleakley

 

Cô Ashley Bleakley
ashley.bleakley@apsva.us
Tham tán trường: Lớp WMS năm 2025
703-228-5481

 

Paul Gardner Paul Gardner
paul.gardner@apsva.us
Cố vấn trường học: Lớp WMS năm 2024
703-228-5457
Sexton_ Jen Jenny Sexton
jennifer.sexton@apsva.us
Tư vấn viên lạm dụng dược chất
Thứ Hai & Thứ Ba tại WMS
703-228-2441
 Thông tin cố vấn về lạm dụng chất gây nghiệnTài nguyên / Video về Lạm dụng Chất gây nghiện 
Marianne Ellis Tiến sĩ Marianne Ellis
marianne.ellis@apsva.us
Nhà tâm lý học Trường
Kory Bradley Kory Bradley
kory.bradley@apsva.us
Nhân viên xã hội
Ashley Mitchell Ashley Mitchell
ashley.mitchell@apsva.us
Chuyên gia trị liệu Interlude